Welcome to Lê Quý Đôn forum
Chào mừng bạn đến với forum trường trung học cơ sở Lê Quý Đôn Lào Cai, xin mời đăng nhập để hưởng đầy đủ các quyền lợi, và cùng tham gia bàn bạc thảo luận với các thành viên trong diễn đàn,, Yêu cầu thực hiện đúng nội quy diễn đàn, viết tiếng việt có dấu,không gửi những bài viết có nội dung không lành mạnh, Nghiêm cấm nói xấu các thầy cô giáo Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tai www.lequydon.hot4um.com
Thân, Ban quản trị
Chào mừng bạn đến với forum trường trung học cơ sở Lê Quý Đôn Lào Cai, xin mời đăng nhập để hưởng đầy đủ các quyền lợi, và cùng tham gia bàn bạc thảo luận với các thành viên trong diễn đàn,, Yêu cầu thực hiện đúng nội quy diễn đàn, viết tiếng việt có dấu,không gửi những bài viết có nội dung không lành mạnh, Nghiêm cấm nói xấu các thầy cô giáo Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tai www.lequydon.hot4um.com
Thân, Ban quản trị
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  vipvip  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Life is just awesome
 sweet_luv_T7 (2217)
 [S]on[B] (1988)
 Nha Đầu (1556)
 chocolatelove (1274)
 I™£®¥€™µ (1266)
 †...†í† ßôñ§...† (1227)
 Admin (1136)
 hinako (1081)
 Nhạt (825)
 ??¤º? ?? __o"--(¯ºo.Nasil (782)

Share | 

HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
meomeo
level 5
level 5

CHâm ngôn sống : Meo....meo....meo!!!

Tham gia từ ngày : 20/11/2010

HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 _
Bài gửiTiêu đề: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeFri Feb 04, 2011 11:29 am

First topic message reminder :

hjx!!số là em lấy tiền mua vé số quay!!nào ngờ được con mèo trắng........nhưng mà tự nhiên tạch phát đen vl.....LAG!!thế là thôi!! mất toi con mèo phí tiền chả được cái gì!!![img]HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 12967067471262366084574 [/img]

Tác giảThông điệp
Xoắn
level 7
level 7
Xoắn

CHâm ngôn sống : Sống làm cái Đek jì

SInh ngày : 21/09/1996
Tham gia từ ngày : 19/09/2010

HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 _
Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 04, 2011 8:52 pm

Tớ quay hết hơn 400000 vàng và 75 xu đc vài quả khế với vài bông hoa , kòn đứa bạn way bằng vé miễn phí thỳ trúng mèo ba tư và cho bull HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 917688 . Ai chơi add ních cho tớ ăn tờ rộm nhá : anhdienglc4 HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 526484
Rin_siêu nhân
level 7
level 7
Rin_siêu nhân

CHâm ngôn sống : ^^

Tham gia từ ngày : 01/03/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 04, 2011 8:58 pm

Đểu nhỉ???may là e k chơi trò đấy Very Happy
I.Cry
Silver Moon, crystal power Kiss
I.Cry

CHâm ngôn sống : VNXCQ

SInh ngày : 05/07/1995
Tham gia từ ngày : 26/05/2010

Thanh vien
good:
HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Left_bar_bleue100/100HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 08, 2011 2:08 pm

zing me chơi làm j, toàn trò vớ vẩn
Túm
lavel 9
lavel 9
Túm

CHâm ngôn sống : hư vừa phải ngoan đủ dùng :)

Tham gia từ ngày : 12/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 08, 2011 8:42 pm

dizmylife đã viết:
oh zee!!mọi người ơi!số "đen" vãi!!zing farm vừa cho ra con chó ngao sáng mình quay phát được luôn!!bây giờ full chó mèo rùi!! HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 615970 [img]HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Clipimage002de [/img]
nhà mày thiếu j` chó mà phải quay ;)) bố mẹ mày đâu mà phải để mày quay Smile
Túm
lavel 9
lavel 9
Túm

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 08, 2011 8:43 pm

meomeo đã viết:
hjx!!số là em lấy tiền mua vé số quay!!nào ngờ được con mèo trắng........nhưng mà tự nhiên tạch phát đen vl.....LAG!!thế là thôi!! mất toi con mèo phí tiền chả được cái gì!!![img]HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 12967067471262366084574 [/img]
cái loai mày cần j` quay.mang mày vào mà trông nhà Smile
Nha Đầu
HỘI ĐỘC THÂN
HỘI ĐỘC THÂN
Nha Đầu

CHâm ngôn sống : Ngã một lần bạn sẽ đứng vững hơn

Tham gia từ ngày : 02/09/2010

Thanh vien
good:
HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Left_bar_bleue100/100HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 09, 2011 2:51 pm

haiz. sao suốt ngày chửi nhau thế nhở mà cái anh Túm hay chửi nhau vs anh meomeo nhở. mệt thật HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 28476
Túm
lavel 9
lavel 9
Túm

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 11, 2011 9:15 pm

Nha Đầu đã viết:
haiz. sao suốt ngày chửi nhau thế nhở mà cái anh Túm hay chửi nhau vs anh meomeo nhở. mệt thật HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 28476
anh bị chó cắn nhiều quá mà em, kô cắn 1 mình mà lôi cả nhà ra cắn hội đồg anh em ạk
meomeo
level 5
level 5

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 17, 2011 2:22 pm

uầy!!chó lâu ngày không cho ăn nó cắn lại chủ ấy mà!!con chó này ở dưới xóm mình suốt ngày chạy rông!!lâu đéo quản lí đâm ra nhờn với chủ!!
ruaconlonton
level 3
level 3
ruaconlonton

CHâm ngôn sống : đừng hoài vọng để rồi thất vọng

Tham gia từ ngày : 13/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 19, 2011 2:38 pm

săp co chiên tranh chống thưc dân chó!!!
e chạy trước.hjx
Rin_siêu nhân
level 7
level 7
Rin_siêu nhân

CHâm ngôn sống : ^^

Tham gia từ ngày : 01/03/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeSun Mar 20, 2011 5:07 pm

chẹp.loạn HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 330365
e cũng chạy
Nha Đầu
HỘI ĐỘC THÂN
HỘI ĐỘC THÂN
Nha Đầu

CHâm ngôn sống : Ngã một lần bạn sẽ đứng vững hơn

Tham gia từ ngày : 02/09/2010

Thanh vien
good:

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 24, 2011 5:09 pm

đấy. teen bây h thế đấy. động tí là chó vs má... HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 526484
meomeo
level 5
level 5

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 25, 2011 5:44 pm

tiếp tục với "chiến tích" quay số zing farrm!! Vừa ra phát quay được luôn....Chả hiểu! HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 387240
HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Xzcxc

HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Cvbch

Sú s2 Su
level 1
level 1
Sú s2 Su

CHâm ngôn sống : Doushite kimiwa sukini nattetandarou??

Tham gia từ ngày : 31/03/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 31, 2011 3:13 pm

Aiguuuuuuuu
Mezing à, bỏ hết đi chơi face như em này Surprised Zing nhiều cái bắt chước face nên ko thích lắm =.=
ruaconlonton
level 3
level 3
ruaconlonton

CHâm ngôn sống : đừng hoài vọng để rồi thất vọng

Tham gia từ ngày : 13/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 30, 2011 7:58 pm

khiếp!a lê đam chơi zing giỏi nhỉ???
e bái làm sư phụ
fmlovetm
vesper
fmlovetm

CHâm ngôn sống : Thuê bao mà bạn vừa gọi hiện nằm ngoài vùng phủ sóng, nằm trong vùng phủ chăn và cạnh một thuê bao khác

SInh ngày : 21/06/1997
Tham gia từ ngày : 11/04/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 30, 2011 8:45 pm

Sú s2 Su đã viết:
Aiguuuuuuuu
Mezing à, bỏ hết đi chơi face như em này Surprised Zing nhiều cái bắt chước face nên ko thích lắm =.=
nhưng mà face lại càng ko chơi được cơ, lắm trò wá éo bik nên chơj trò nào
meomeo
level 5
level 5

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 30, 2011 8:55 pm

!!!-_- HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 430142 SPAM!! HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 239516
Wey
level 13
level 13
Wey

CHâm ngôn sống : Không quan tâm đến ngày mai thế giới có bị hủy diệt không mà chỉ quan tâm hôm nay ăn những gi` Là một con người rất thoải mái, cực thoải mái!~ Comment dìm hàng thoải mái

SInh ngày : 08/11/1997
Tham gia từ ngày : 28/04/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 30, 2011 8:59 pm

fmlovetm đã viết:
Sú s2 Su đã viết:
Aiguuuuuuuu
nhưng mà face lại càng ko chơi được cơ, lắm trò wá éo bik nên chơj trò nào
mày tải HotspotShield! về chạy bình thường rồi vào là đk...tao bể zing lâu rồi
fmlovetm
vesper
fmlovetm

CHâm ngôn sống : Thuê bao mà bạn vừa gọi hiện nằm ngoài vùng phủ sóng, nằm trong vùng phủ chăn và cạnh một thuê bao khác

SInh ngày : 21/06/1997
Tham gia từ ngày : 11/04/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 30, 2011 9:23 pm

hức hức, t biểu lờ lắm trò wá mà, chả bik trò nào hay hay để chơi cả HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 84575
Wey
level 13
level 13
Wey

CHâm ngôn sống : Không quan tâm đến ngày mai thế giới có bị hủy diệt không mà chỉ quan tâm hôm nay ăn những gi` Là một con người rất thoải mái, cực thoải mái!~ Comment dìm hàng thoải mái

SInh ngày : 08/11/1997
Tham gia từ ngày : 28/04/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 30, 2011 9:24 pm

fmlovetm đã viết:
hức hức, t biểu lờ lắm trò wá mà, chả bik trò nào hay hay để chơi cả HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 84575
nhiều lứm toàn trò hay:d
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!   HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!! - Page 2 Icon_minitime

HJx!!aNh em bảo có tức không cơ này!!bọn zing me làm ăn đểu giả vãi!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2